Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Butil at cereal: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Arborio rice35070.379
Bilugang bigas3446.70.677.9
Brown rice3707.52.777.2
Buckwheat34312.63.362.1
Bulgur34212.31.376
Corn grits3288.31.274
Couscous37612.80.677.4
Millet34811373
Oats36711.9766.3
Pearl barley3209.31.173.7
Quinoa36814.16.157.2
Rice paper3336.80.382
Semolina33310.3170.6
Split peas298231.650.5

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya