Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Gulay: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Baby carrots410.90.29.6
Baguio beans3120.17.1
Beets431.60.29.6
Bell pepper2710.36
Berdeng asparagus202.20.23.9
Berdeng labanos321.20.16.7
Broccoli342.80.46.6
Brussels sprouts433.40.38.9
Cauliflower251.90.34.9
Cherry tomatoes180.90.23.9
Edamame12111.95.28.9
Fava beans887.10.516.4
Haras311.20.27.3
Jerusalem artichoke7320.117.4
Kahel na kamatis200.90.24.2
Kalabasa2610.16.5
Kamote861.60.120.1
Karot410.90.29.6
Korean carrot salad1121.37.69.2
Labanos160.70.13.4
Labanos180.60.14.1
Leek611.50.314.2
Lentils11690.420.1
Mais863.21.219
Parsnip751.20.317.9
Patatas7720.117.5
Petsay Baguio161.20.22.3
Pipino120.60.12.5
Piquillo pepper311.30.16.2
Pulang beans1007.70.516.2
Pulang kamatis190.90.24.2
Pulang repolyo311.40.27.4
Pulang sibuyas421.20.110.1
Pumpkin puree2610.16.5
Puting asparagus202.20.23.9
Puting beans1026.60.519.2
Puting zucchini171.20.23.1
Ramiro pepper2710.36
Repolyo251.30.15.4
Sariwang bawang1496.40.533.1
Sauerkraut1910.14.3
Savoy cabbage281.60.16.1
Sibuyas401.10.19.3
Sibuyas na pula (shallot)722.50.116.8
Siling labuyo4020.49.5
Singkamas na turnip280.90.16.3
Sitsaro422.80.27.1
Talong2410.25.7
Ugat ng kintsay421.50.39.2
Zucchini171.20.33.1

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya