Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Mani, buto at pinatuyong prutas: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Almond57621.249.421.7
Brazil nut659146612
Butong haras34515.814.952.3
Butong kalabasa446191916
Butong mirasol58420.751.520
Chia seeds486173142
Flaxseed53418.342.228.9
Ginadgad na niyog6606.964.523.7
Hazelnut6281560.816.7
Hiniwang almond57521.249.421.7
Inihaw na kastanyas2453.22.253.3
Kakang gata3303.634.66.7
Kasoy55318.243.830.2
Kastanyas2132.22.245
Linga57317.749.723.5
Macadamia71887614
Mani56725.849.216.1
Minatamis na prutas3220.60.280
Muesli3798.77.767.5
Niyog3543.333.515.2
Pasas2993.10.579.2
Pecan6919.27213.9
Pinatuyong aprikot2413.40.562.6
Pinatuyong cranberry3250.31.583
Pinatuyong mangga3192.50.879
Pinatuyong prutas3002.50.675
Pine nuts67313.768.413.1
Pistachio55620.644.428
Poppy seeds5251841.628.1
Prunes2402.20.463
Walnut65415.265.213.7

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya