Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Pampalasa: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Adjika1092417
Asin0000
Asin-dagat0000
Asukal3870099.8
Asukal na pula3770098.1
Buong paminta25510.43.364.8
Butong kinchay29812.417.854.5
Caraway37517.822.344.2
Citric acid3000.9
Clove27461366
Coconut sugar3820.10.492.1
Curry powder325141458
Dahon ng laurel3137.68.475
Garam masala31410.213.644.6
Giniling na cardamom31110.86.768.5
Giniling na kanela2473.91.280.6
Giniling na luya33594.271
Giniling na paminta25110.43.364.8
Giniling na puting paminta29610.42.168
Giniling na sili282121456
Gulaman3350080
Gulaman (gelatin)33585.600
Herbes de Provence27276.560
Italian herbs25110.46.559.8
Kanela (stick)2473.91.280.6
Khmeli-suneli2879.58.255
Luya801.80.817.8
Luyang dilaw3129.73.367.1
Mustasa1625.71112
Nutmeg5255.836.349.3
Paprika powder28214.112.954
Pinatuyong basil25122441
Pinatuyong bawang33116.60.772.7
Pinatuyong oregano3061110.368.9
Pinatuyong rosemary3314.915.264.1
Pinatuyong sili282121456
Pinatuyong tarragon295237.250
Pinatuyong thyme2769.17.463.9
Pink pepper28010.43.364.8
Powdered sugar3890099.8
Star anise337181650
Stevia0000.1
Sumac29611464
Vanilla beans2880.1012.7
Vanilla extract2880.1012.7
Vanilla sugar3940098
Vanillin2880.1012.7
Xanthan gum2000077

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya