Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Gatas at itlog: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Chocolate ice cream2183.811.325
Condensada3217.28.555
Cottage cheese15516.792
Cream 10%1192.1103.7
Cream 15%1622.3153.8
Cream 20%2062.5204
Cream 33%3312333.1
Cream 35.1%3442.135.13
Cream 38%3732382.7
Dulce de leche3246.78.755
Gatas643.23.64.7
Gatas na pulbos4962626.538
Itlog ng manok15712.711.50.7
Itlog ng pugo16811.913.10.6
Kefir592.93.24
Lactose-free na mantikilya7480.682.51.3
Low-fat cottage cheese98111.53.4
Maasim na gatas602.93.23.8
Mantikilya7480.682.51.3
Margarina7170.2810.7
Matsoni6033.24.1
Plain yogurt684.33.34.7
Salted butter7170.9811.7
Sorbetes2073.61123
Sour cream2062.8203.2

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya