Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Tinapay, pastry at harina: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Baguette2708156
Baking powder0000
Baking soda0000
Borodinsky bread24081.544
Breadcrumbs3979.48.171
Buckwheat flour34313371
Bun na may bran2709345
Burger bun29083.548
Ciabatta3209161
Coconut flour400201360
Cornbread27082.548
Croissant40672250
Croutons400101066
Dry yeast32540436
Focaccia2708841
Galapong (harina ng bigas)3666.7180
Gawgaw3500087
Gnocchi29041.563
Gray bread2409246
Grissini4009867
Harina36410.3176.3
Harina ng mais36581.573
Hearth bread2708150
Itim na tinapay (rye)25091.548
Lasagna sheets350101.570
Lavash2958450
Mabangong tinapay26582.549
Matamis na yeast dough41052060
Multigrain bread2508345
Nut flour500203620
Pandesal29083.548
Phyllo dough30061145
Pita27071.555
Pizza crust2809350
Polenta3708180
Puff pastry na may yeast42042450
Puff pastry na walang yeast4343.22450
Puting tinapay2658149
Rusks4009575
Rye flour33591.570
Semolina36010173
Shortbread cookies50052570
Shortcrust pastry45042460
Sponge cake33051055
Tartlets47063045
Tempura mix33071542
Tinapay na pang-toast2658348
Tinapay na walang yeast2609248
Tortilla3208850
Wafer40061866
Wheat bran24716463
Whole grain bun2709445
Wonton wrapper2507245

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya