Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Dahon at halamang-gamot: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Arugula252.60.73.7
Basil233.20.62.7
Chicory231.70.34.7
Chives303.30.74.4
Corn salad2120.43.5
Dahon ng sibuyas321.80.27.3
Dill403.51.17
Frisee171.30.23.1
Halo-halong salad2020.32
Iceberg lettuce140.90.13
Kale352.90.54.4
Kinchay232.10.53.7
Kintsay160.80.23
Lilang basil273.20.64.3
Litsugas151.40.22.9
Marjoram27112.7760.6
Mint443.80.78
Oregano26594.368.9
Parsley363.70.86.3
Pea shoots423.60.47
Radicchio231.40.34.5
Rhubarb210.90.24.5
Romaine lettuce171.20.33.3
Rosemary1313.35.920.7
Sage31510.612.860.7
Sorrel2220.72.9
Spinach232.90.43.6
Swiss chard191.80.23.7
Tarragon991.57.27.4
Thyme1015.61.724.5
Watercress112.30.11.3

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya