Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Karneng-deli at sausage: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Bacon54137421
Basturma24033.3111.5
Bologna25213231
Bresaola151322.60
Carpaccio12521.54.51
Chorizo45524.137.11.9
Hamon14520.67.10.9
Hotdog30012282
Jamón24131130.1
Lechon31018.5251.5
Longganisa29618251.5
Lutong pork loin19216.513.51.1
Parma ham24125.214.40.3
Pastrami1472261
Pepperoni50422.647.50.9
Salami50722.644.60
Smoked sausage46222.641.51
Smoked turkey1402931
Turkey ham12919.25.22

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya