Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Kabute: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Button mushroom223.10.33.3
Chanterelle191.50.13.7
Honey mushroom172.30.40.5
Ligaw na kabute202.10.33
Oyster mushroom333.30.46.1
Pinatuyong porcini28620.15.535.7
Porcini223.20.61.1
Portobello mushroom293.10.34.3
Shiitake342.20.56.8

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya