Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Keso: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Brynza na keso25917.6210
Cheddar38024310
Chetuk na keso24919.419.10
Chocolate hazelnut ricotta2486.517.616
Chocolate mascarpone3643.628.623.2
Chocolate ricotta2538.114.522.8
Coconut ricotta1635.19.813.9
Cream cheese260625.22.4
Cream cheese mula sa gatas ng kambing2605.925.22.4
Dor Blue na keso35421302
Feta26414214
Fresh cheese spread2058.1182.7
Fresh cheese spread na may herbs2286.521.23.1
Fresh cheese spread na may kamatis2286.521.23
Fresh cheese spread na may pipino2286.421.23
Gorgonzola33019260
Gruyère41330320.4
Halloumi26018.920.50
Klasikong mozzarella2241516.93
Lactose-free na cream cheese258625.22
Lactose-free na mini mozzarella2241516.93
Lactose-free na mozzarella2241516.93
Lactose-free na suluguni27921.921.20
Mango-passion fruit ricotta1454.88.612.1
Mascarpone3604.5356.7
Mini mozzarella2241516.93
Mozzarella cubes28820.521.63
Mozzarella para sa pizza29721.322.33
Mozzarella sticks29721.322.33
Parmesan39236263
Pecorino41926330
Processed cheese30021233
Ricotta1417.411.32.5
Robiola2517.823.42.4
Scamorza33425261
Semi-hard na keso36423300
Suluguni na keso27921.921.20
Suluguni sticks27921.921.20
Taleggio31519261
Vanilla ricotta2117.310.921.1

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya