Diet Calorie AIDiet Calorie AI

De-lata: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Atsarang bawang421.80.38.7
Atsarang capers232.40.94.9
Atsarang pipino160.80.22.3
Atsarang sibuyas230.90.15.2
Atsarang sili240.80.25
Beans sa tomato sauce944.90.416.7
Berdeng olibo1451154
De-latang artichoke5330.311.5
De-latang beans8250.514.7
De-latang crayfish77180.60
De-latang garbanzos1197.22.616.5
De-latang gisantes553.60.49.8
De-latang inihaw na bell pepper290.90.36
De-latang kamatis211.10.24
De-latang mais1053.21.222
De-latang peach540.40.113.9
De-latang pinya600.40.115.6
De-latang tuna144234.90
Itim na olibo na walang buto1150.8113.1
Olibo na may almond1601.815.54.5
Pinatuyong kamatis2585.62.855.8
Raspberry jam2730.60.269
Sauerkraut2010.14

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya