Diet Calorie AIDiet Calorie AI

Karne: talaan ng calories

kcalProtein, gFat, gCarbs, g
Baboy26317210
Baka19817140
Bola-bola26329161
Dila ng baka17316122
Giniling na baboy22115170
Giniling na baka29316250
Giniling na tupa28217230
Halong giniling23615.318.91.4
Karne ng guya972020
Karne ng kuneho18321110
Karne ng tupa20916160
Lamb loin19216140
Pork loin363122510
Puso ng baka1121840.1

bawat 100 g

Bilangin ang calories mula sa litrato

Kunan ng litrato ang plato: kikilalanin ng Diet Calorie AI ang pagkain, tatantiyahin ang serving, calories at macros, at ilalagay ito sa diary. Libre, walang sign-up.

I-download sa Google Play

Lahat ng kategorya